नोकिया घेऊन येत आहे 200MP कॅमेरा असलेला तुफानी स्मार्टफोन, 8500mAh बॅटरीसह सर्वांची असेल पसंती, येथे पहा लुक

 

 

Nokia Zero Pro Max : Nokia घेऊन येत आहे 200MP कॅमेरा असलेला एक तुफानी स्मार्टफोन, 8500mAh ची बॅटरी असेल प्रत्येकाची पसंती, पहा. भारतीय मोबाईल मार्केटमध्ये वर्षानुवर्षे व्यवसाय करणारी नोकिया ही सर्वात जुनी आणि विश्वासार्ह कंपनी एकाहून एक वाढली आहे. बाजारात एक जबरदस्त स्मार्टफोन सादर करून.

 

ग्राहकांची मने जिंकत राहते. कंपनीचे फोन बाजारात येताच, ग्राहक त्यांच्यासाठी तुटून पडतात, अशा परिस्थितीत नोकिया आणखी एक शानदार स्मार्टफोन बाजारात आणणार आहे, ज्यामध्ये तुम्हाला जबरदस्त बॅटरीसोबतच उत्तम फीचर्स पाहायला मिळतील, आम्हाला कळवा. या आगामी फोनबद्दल. संभाव्य वैशिष्ट्ये आणि वैशिष्ट्यांबद्दल.

 

■ नोकिया झिरो प्रो मॅक्सचा डिस्प्ले

आगामी Nokia Zero Pro Max च्या डिस्प्लेबद्दल बोलायचे झाल्यास, तुम्हाला या शक्तिशाली फोनमध्ये 4K रिझोल्यूशनसह 6.8-इंचाचा सुपर AMOLED डिस्प्ले पाहायला मिळू शकतो आणि त्याच्या सुरक्षिततेसाठी तुम्हाला कॉर्निंग गोरिल्ला ग्लास 7 संरक्षण मिळेल.

नोकिया फ्लॅगशिप ऑपरेटिंग सिस्टम म्हणून Android 12 वर चालते. हुड अंतर्गत, नोकिया फ्लॅगशिप क्वालकॉम स्नॅपड्रॅगन 888+ 5G चिपसेट प्रोसेसर पाहिला जाऊ शकतो. त्याच्या कॅमेरा गुणवत्तेबद्दल जाणून घेऊया.

 

हे पण वाचा :रोखीने सोने खरेदी करण्याची मर्यादा जाहीर ! अधिक खरेदी केल्यास आयकर नोटीस घरी येणार ?

 

नोकिया झिरो प्रो मॅक्स स्मार्टफोनमध्ये कॅमेरा कसा असेल ?

नोकिया झिरो प्रो मॅक्स स्मार्टफोनमध्ये तुम्हाला कसे मिळेल? जर आपण कॅमेरा गुणवत्तेबद्दल बोललो तर, या आगामी नोकिया झिरो प्रो मॅक्समध्ये कॅमेऱ्यांमध्ये क्वाड-लेन्स सेटअप दिसू शकतो, यात ड्युअल एलईडी स्ट्रीकसह क्वाड 200MP प्राथमिक सेन्सर असेल.16MP अल्ट्रा-वाइड कॅमेरा + 8MP मॅक्रो स्नॅपर कॅमेरा + 8MP डेप्थ लेन्सचा समावेश आहे. सेल्फी आणि व्हिडिओ कॉलिंगसाठी सिंगल 44MP स्नॅपर देखील आहे.

 

■ नोकिया झिरो प्रो मॅक्स स्मार्टफोनच्या बॅटरीबद्दल

जर आपण नोकिया झिरो प्रो मॅक्स स्मार्टफोनच्या बॅटरीबद्दल बोललो तर, जबरदस्त बॅटरी बॅकअपसाठी तुम्हाला या आगामी स्मार्टफोनमध्ये 8500mAh ची पॉवरफुल बॅटरी दिसेल. जे या फोनला जबरदस्त परफॉर्मन्स देण्यात मदत करेल.

 

■ नोकिया झिरो प्रो मॅक्स स्मार्टफोन स्टोरेज

हा फिनिश ब्रँड लवकरच बाजारात नवीन फ्लॅगशिप Nokia Zero Pro Max लाँच करू शकतो. Nokia स्मार्टफोन 12GB/16GB RAM आणि 256GB/512GB ऑनबोर्ड स्टोरेजच्या स्टोरेज क्षमतेसह दिसू शकतो. या फोनबाबत कंपनीने अद्याप कोणतीही अधिकृत माहिती दिली नसली तरी आमच्याकडून देण्यात आलेली सर्व माहिती तात्पुरती आहे.

 

हे पण वाचा :अप्रतिम देसी जुगाड वापरून एका व्यक्तीने बनवली इलेक्ट्रिक बाईक, हे जुगाड पाहून मोठ्या मोठ्या लोकांनी घातले तोंडात बोट !

 

 

Leave a Comment